ฉลองครบรอบ 3 ปี กับ GWM Thailand ชวนมาร่วมกิจกรรม Send Your Love To GWM
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
กติกาการร่วมกิจกรรม
1. กด Like และ Share โพสต์กิจกรรมนี้ไปที่หน้า Facebook ของท่าน และตั้งเป็นโพสต์สาธารณะ
2. คอมเมนต์หรือโพสต์เป็นรูป วิดีโอถึงรุ่นรถยนต์จาก GWM ที่คุณชื่นชอบ ไม่ว่าจะเป็น ORA, HAVAL, GWM TANK พร้อมบอกเหตุผล และติด Hashtag #GWMXMotorShow2024 #SendYourLoveToGWM #GWMThailand #GWM #GWMORA #GWMHAVAL #GWMTANK
เช่น เห็นแค่รูปของ ORA 07 ก็หลงใหลในดีไซน์ความสวยหรู จนอยากไปสัมผัส ไปเห็นด้วยตาที่งาน Motor Show #GWMXMotorShow2024 #SendYourLoveToGWM #GWMThailand #GWM #GWMORA #GWMHAVAL #GWMTANK
3. ผู้ร่วมกิจกรรมที่ทำถูกต้องตามกติกาและมียอดการ Like ที่คอมเมนต์มากที่สุด จำนวน 150 ท่านแรก จะได้รับบัตรเข้าชมงาน Motor Show 2024 มูลค่า 100 บาท จำนวนท่านละ 2 ใบ
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
* จำกัดสิทธิ์เฉพาะผู้ที่พำนักอาศัยอยู่ในประเทศไทยเท่านั้น
* ผู้ที่ทำการทุจริต ทาง GWM จะทำการตัดสิทธิ์การเข้าร่วมกิจกรรม